நேற்றுடன் பிரபல சீரியலை முடிவடைத்த பிரபல சேனல்! இனிமேல் இது வராது! க வலையில் ரசிகர்கள்!

விஜய் டிவியில் விறுவிறுப்பான கதைக்களத்துடன் இரண்டு பாகங்களை கொண்டு 6 வருடங்களாக ஒளிபரப்பாகி வந்த சீரியல் தான் மௌனராகம். இதன் முதல் பாகம் வெற்றிகரமாக முடிந்த நிலையில் தான் இதன் 2 ஆம் பாகம் தொடங்கப்பட்டது. இதில் அழகான 2 காதல் ஜோடிகளை வைத்து கதைக்களம் நகர்ந்து வந்தது.

இந்நிலையில் சில நாட்களுக்கு முன், இந்த சீரியல் தனது இறுதி அத்தியாயத்தை எட்டி கூடிய விரைவில் முடிவுக்கு வரப்போவதாக சீரியல் குழு கூறியுள்ளது. இதை கேட்ட ரசிகர்கள் இப்பொது தான் இந்த சீரியல் விறுவிறுப்பாக ஒளிபரப்பாகி பலரின் மனதை கொள்ளை அடித்து வந்தது.

இந்த நேரத்தில் இப்படி ஒரு முடிவு நீங்கள் எடுப்பதை எங்களால் தாங்கிக்கொள்ள முடியவில்லை என பலரும் தங்களின் மன குமுறல்களை தெரிவித்தனர். அந்த வகையில் இந்த சீரியல் முடிவடைய உள்ளது.

மேலும் இந்த தொடரில் 6 வருடம் இடைவிடாது பயணித்து வந்த காது daddy இன்றைய எபிசோடில் இடம்பெறவில்லை என்ற ஒன்று மட்டும் ரசிகர்கள் மத்தியில் கவலை அளித்துள்ளது. மற்றபடி இந்த சீரியலின் குழுவினர் அனைவரும் ஒரே இடத்தில் கூடி தங்களின் பயணத்திற்கு நன்றி கூறி விடைபெற்றுள்ளனர்.

Written by