எதிர் நீச்சல் சீரியலில் குணசேகரனுக்கு விழுந்த முதல் அடி! இதுக்குத்தான இவ்ளோ நாள் வெயிட்டிங்! மகிழ்ச்சியில் ரசிகர்கள்!

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் எதிர்நீச்சல் சீரியலில் இப்பொழுது ஆதிரை காதலித்து வரும் நிலையில் இதனால் வீட்டில் பல பிரச்சனைகள் ஏற்பட்டு வருகிறது. பொங்கலுக்காக சொந்த ஊருக்கு அனைவருமே சென்று இருந்த நிலையில் குணசேகரனுக்கு அடுத்தடுத்து செருப்படி விழும் விஷயமாக பல சம்பவங்கள் நடந்தேறியது.

ஈஸ்வரியின் அந்த பேச்சு பலரையும் கவர்ந்தது. ஆனால் குணசேகருக்கு இது கொஞ்சம் கூட பிடிக்கவில்லை. ஜனனி மற்றும் அப்பத்தாவின் ஆட்டத்தைப் பார்த்து ஆள் அவர்களைத் தீர்த்துக் கட்ட முடிவு செய்துள்ளார். அதில், அப்பத்தா தப்பித்து ஜனனியால் அடிக்கப்பட்டு தற்போது மீண்டு வந்துள்ளார்.

இப்படி இருக்க, இப்போது ஆதிரையுடன் பிரச்சனை நகர்கிறது. அதாவது ஆதிர் அருணாவை காதலித்து வருகிறார், வேறு யாரையும் திருமணம் செய்ய தயாராக இல்லை. அன்று முதல் ஆதிரைக்கு ஜனனி முழு ஆதரவாக இருந்து வருகிறார். எப்படியும் இருவருக்கும் திருமணம் செய்து வைக்க வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறார்.

ஆனால் குணசேகரன் இதற்கு முற்றிலும் எதிரானவர். இப்படி என்றால் ஆதிரையும் அருணையும் பற்றி யாருக்கும் தெரியாமல் ஜனனியும் அப்பத்தாவும் திருமணம் செய்து கொள்வார்கள். இதனால் பெரிய நிலநடுக்கம் ஏற்படலாம். மேலும் இனிமேல் ஆதிரை ஜனனி தனக்கு கொடுமை செய்ததை நினைத்து வருத்தப்படுவார்.

Written by