நடிகைகளுக்கு மேகப் போட வரும் மேக்கப் மேன் செய்யும் லீலைகளை நீங்களே பாருங்கள்!! இணையத்தில் வைரலாகும் வீடியோ!!

தமிழ் சினிமாவில் நடிப்பதற்கு என்று சென்று விட்டால் மேக்கப் என்பது ஒரு முக்கிய அத்தியாவசிய பொருளாகவே மாறுகிறது. அப்படிப்பட்ட மேக்கப்புகளை போடுவதற்கு என்று பல ஆர்டிஸ்ட்டுகள் இங்கே பணியாற்றி தரம் வருகிறார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் இல்லை ஆண்கள்தான் இந்த துறையில் சற்று அதிகமாகவே இருக்கின்றனர். அப்படி என்ன இருக்கிறது இந்த மேக்கப்பில் நின்று கேள்வி கேட்கிறீர்களா? அவர்கள் ஹீரோயின்களுக்கு மிகப் படுகின்ற பெரிய என்னவெல்லாம் செய்கிறார் என்று உங்களுக்கு தெரியுமா அதனை நீங்களே கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள வீடியோ மூலம் பார்த்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

அட மேக்கப் மெண்டல் இப்படி செய்கிறார்களே என்று நீங்களே ஆச்சரியமாக அளவிற்கு இங்கு நடைபெற்றுக் கொண்டுதான் இருக்கிறது. அது என்ன என்பது நீங்கள் முழுமையாக தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்றால் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள வீடியோ முழுமையாக பாருங்கள். அது மட்டும் இன்றி இவர்கள் இப்படி செய்வதால் உங்களுக்கு எப்படி இருக்கிறது என்று நீங்களும் எங்களிடம் கருத்துகளை தெரிவிக்கலாம். அதனை நீங்கள் கமெண்ட் பாக்ஸில் நீங்கள் தெரிவிக்கலாம் என்று நாங்கள் கூறிக் கொள்கிறோம்.

இதோ அந்த வீடியோ!!

Written by