நடிகர் விஜய் ஆண்டனியின் மனைவி யார் தெரியுமா? அட இந்த பிரபலம் தானா.. முதன் முறையாக வெளியான மனைவியின் புகைப்படம் இதோ !!

நடிகர் விஜய் ஆண்டனி ஒரு இந்திய இசை அமைப்பாளர், பின்னணி பாடகர், நடிகர், தி ரைப்பட ஆசிரியர், பாடலாசிரியர், ஆடியோ பொறியாளர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவர். இவர் தமிழ் திரையுலகில் முக்கியமாக பணியாற்றி வருகின்றனர். அவர் இசை இயக்குநராக அறிமுகமானார்.

பிறகு சிறந்த இசை பிரிவில் நாக்கா முக்காட்வர்டை சிங் திரைப்படத்திற்காக 2009 கேன்ஸ் கோல்டன் லயன் வென்ற முதல் இந்தியர் ஆவார். இந்த பாடல் அவரது புகழைத் தூண்டியது மற்றும் 2011 கிரிக்கெட் உலகக்கோப்பையில் இசைக்கப்பட்டது.

அவரது முதல் படம் நான் என்பதால் அத ன்பி றகு சலீம், பிச் சைக் கரன், சை த ன், ய மான் மற் றும் கொ லைக ரன் போ ன்ற அ திர டி தி ரில் லர் பட ங் களி ல் நடி த்த தற் காக அவர் மிகவும் பிர பல மான வர். நடிகர் விஜய் ஆண்டனி கன் னியா குமரி மா வட்டத் தின் நாகர்கோவில் பி றந்தா ர். அவருக்கு ஏ ழு வ யதா க இ ருந்த போது அ வரது த ந் தை இ ற ந் து விட்டார். அவரது ச கோத ரிக்கு நா ன்கு வ ய து ஆனது.

குடும்பம் கடி ன மான நா ட்க ளில் த ள்ள ப்பட் டது மற் றும் அவ ரது தா யார் கு ழந் தைக ளுக்கு க ல் வி கற் பிப் பதற் கும் கு டும் பத் தை ஆ தரி ப்பத ற்கு ம் ஒரு அ ரசா ங்க வே லை யை மேற் கொ ண்டா ர். திரு நெல் வேலியின் அன்பு நகரில் தமி ழ்நாடு வீ ட்டு வசதி வா ரிய த்தா ல் ஒது க்க ப்ப ட்ட ஒரு சி றி ய பி ளா ட்டில் அவர்கள் வ சித் து வந்த னர். அங் கிருந் து அந் தோ னியும் அவரது சகோ தரி யும் பள் ளிப்ப டிப்பை முடி த்த னர்.

நடிகர் ஆண்டனி பா லயம் கோட் டை செயி ன்ட் சே வியர் கல் லூரி யில் இய ற்பி யல் மேஜரில் பட்டம் பெ ற்றா ர். மேலும் மீண்டும் செ ன்னை ல யோ லா கல் லூரி யில் வி ஷுவல் கம் யூனிகே ஷனில் பி எஸ் சிக்கு சே ர்ந் தார். மேலும் கல்வியின் மூலம் ஒ லி பொ றியா ளரா க உள் ளார். புகழ் பெற்ற பி யா னோ க லைஞ ரும் கி தார் க லைஞ ருமான கி ளியோ பாஸிடமி ருந்து இ சையில் அ டிப்ப டை பயிற் சி பெற்றார்.

ஆரம்ப ஆ ண்டு களில் தி ரை ப்பட இ யக்குனர் எஸ்.ஏ.சந் திர சேகர் அவரை ஆ தரி த்தார். அந்தோனி தனது பெய ருக்கு மு ன்னொ ட்டாக ‘விஜய்’ என்ற பெயரை சேர்த்தார். அதன் பிறகு நடிகர் விஜய் அந் தோ னி தி ரு ம ண ம் செ ய்து கொ ண்டார். பிறகு பல ஆ ண் டுகள் க ழி து ம னை வின் பு கைப டத்தை ச மு க வ லைத ளங் களில் பதி விட் டார். இதோ அந்த புகைப்படம் நீங்களும் பாருங்கள்..

Written by