சகலத்தையும் காட்டுறேன்… சந்தோஷமா பாருங்க…! சேலையை சரியவிட்டு அந்த மாதிரி போஸ் கொடுத்த வாணி போஜன்…!!! வாயைப்பிளந்த ரசிகர்கள் !!

இவர் ஆரம்பத்தில் ச ன் டிவியில் வெற்றிகரமாக ஓ டிக்கொண்டிருந்த “தெ ய் வ ம க ள்” என்ற சீரியலில் சத்யாவாக தனது சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தி சிறப்பாக வலம் வந்து கொண்டிருந்தார் வாணி போஜன் மேலும் சின்னத்திரையில் தனக்கென ஒரு ரசிகர் ப ட்டாளத்தை அமைத்து இருந்தவர்.

சீரியலில் சிறப்பாக நடித்து கொண்டிருந்த இவரை புதுமுக இயக்குனர் அஸ்வந்த் மாரிமுத்து அவர்கள் வாணி போஜன் “ஓ மை க ட வு ளே” படத்தில் நடிக்க வைத்தார். இப்படத்தில் அவர் தனது எ தார்த்தமான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி இதன் மூலம் சினிமா ரசிகர்களிடயே தனக்கென ஒரு இடத்தை பிடித்தார்.

இதைத்தொடர்ந்து அவர் “லா க் க ப்” , “மலேசியா டு அ ம்னீசியா” ஆகிய படங்களில் நடித்தார். அதில் “மலேசியா டு அ ம் னீ சி யா” படத்தில் மிகவும் எதார்த்தமாக வெகு ளியான மனைவியான நடித்திருந்தார். இதனை பார்த்த இளவட்டங்கள் இந்தமாரி பொண்ணுதான் பொண்டாடியா வரனும்னு ஏ ங்கினார்கள் அந்தளவுக்கு இருந்தது வாணி போஜனின் நடிப்பும் அழகும்.

இதனையடுத்து தனது ரசிகர் பட்டாளத்தை பெருக்கிக்கொள்ள சமூக வலைத்தளத்தில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வந்தார்.இருப்பினும் அத்தகைய புகைப்படங்களில் துளிகூட க வர்ச்சி காட்டாமல் இருந்து வந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஆனால் தற்போது சற்று க வர்ச்சி காட்டுவதை வெளிக்காட்டும் வகையில் கி ளாமரான உடை அணிந்து கொண்டு புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.

சமூக வலைதளப் பக்கத்தில் அவ்வப்போது போட்டோ ஷூ ட் நடத்தி புகைப்படம் வெளியிட்டு வருவதை வழக்கமாக வைத்து வரும் வாணிபோஜன் வெளியிடும் புகைப்படத்திற்கு ஒரு தனி ரசிகர் கூ ட்டமே உள்ளது. அந்த வகையில் தற்போது சேலையை ச ரி ய விட்டு மு ன்னழகு, இ டுப்பு என வ ஞ்சனை இல்லாமலால் கா ட் டி வ சி ய ம் செய்து விட்டார்.

Written by