மஞ்சக்காட்டு மைனா என்ன கொஞ்சிப்போனா !! முட்டிக்கு மேலே ஏத்தி முழு தொடையை காட்டிய பிரபல நடிகை !! சூடேறிய ரசிகர்கள் !!

இயக்குனர் விஷ்ணுவர்தன் தம்பி நடிகர் கிருஷ்ணா நடித்திருந்த “வானவராயன் வல்லவராயன்” மற்றும் நடிகர் விக்ரம் பிரபுவின் “சிகரம் தொடு” என இரண்டு படங்களும் பெரிதாக வெற்றி பெறவில்லை என்றால் அந்த படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்தார் நடிகை மோனல் கஜ்ஜார் இளைஞர்கள் மத்தியில் பிரபலமாகி வி ட்டார் இவர் சினிமாவிற்குள் வருவதற்கு முன்பு மிஸ். குஜராத்தாக தேர்வானவர்.

இவர் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார், மேலும் மோனல் கஜ்ஜாருக்கு வாரம் 3.5 லட்சம் சம்பளம் பேசப்பட்டுள்ளதாம். மோனல் கஜார் வீட்டை விட்டு வெளியில் செல்லும் போது கி ட்டத்த ட்ட 49 லட்சம் சம்பளம் கொடுக்க உள்ளார்களாம், தெலுங்கில் மோனல் கஜார் வெ று ப்பை சம்பாதித்து வந்தாராம்.

பலமுறை ரசிகர்களால் வெளியேற்றப்படும் சூழ்நிலைக்கு த ள்ள ப்ப ட்டும் பிக்பாஸ் அவரை கா ப்பா ற்றி வீட்டில் தங்க வைத்து வந்தார்களாம்.

இந்நிலையில், தற்போது மஞ்சள் நிறத்தில் தொடை தெரியும் அளவுக்கு கவ ர்ச்சி உ டையில் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் நடிகை மோனல் கஜ்ஜார் அவர்கள்.

இந்த புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள்,”மஞ்சக்காட்டு மைனா” என்று கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள் என்று சொல்லலாம். இதோ அந்த புகைப்படங்கள்…

Written by